Nhà xe Phà Hạ Long

Phà Hạ Long

Lịch chạy & giá vé Phà Hạ Long trên DATVE.NET

Tổng hợp từ lịch chạy 6 tháng gần đây.

TuyếnSố chuyếnGiờ khởi hànhGiá véChuyến gần nhất
Quảng Ninh → Hải Phòng 2 21:00 150.000đ Đang cập nhật Đặt vé

Chính sách

Theo quy định nhà cung cấp

Chi nhánh Phà Hạ Long

Văn phòng bán vé Phà Hạ Long: Quảng Ninh

Số điện thoại liên hệ đặt vé/gửi hàng:

19001234

Đã đi xe Phà Hạ Long? Đăng nhập để đánh giá. Chỉ khách đã mua vé mới gửi được đánh giá.